M4C Vane Nau'in Nau'in Jirgin Ruwa na Denison Series
Kamfaninmu
Kamfaninmu shine kasuwancin tashar gabaɗaya ta Taiwan Delta, masana'antar samfuran KEBA ta Austria. Abokin dabarun sa na Motar servo, Yunshen servo motor, Haitain drive da famfon Sumitomo.
Ningbo Vicks adhering zuwa ci gaban hanyar gabatarwa, bidi'a da kuma wuce gona da iri, da kuma kasuwanci falsafa na high quality, high dace, low amfani, aminci. Kamfaninmu ya zama sanannen masana'antar famfo mai na'ura mai aiki da karfin ruwa da kuma ƙwararren bayani na tsayawa ɗaya na ceton makamashi na servo.
M4C, M4D, M4E an tsara su musamman don tsawon rai a cikin aikace-aikacen ayyuka masu ƙarfi waɗanda ke buƙatar babban matsin lamba har zuwa mashaya 230, babban saurin zuwa 4000 RPM da ƙarancin ruwa mai ƙarfi.
Vane, na'ura mai juyi da zoben cam suna daidaita ma'auni don haɓaka rayuwar motar da inganci akan cikakken kewayon gudu. Babban ƙarfin juyi na farawa yana ba da damar motar ta fara ƙarƙashin babban nauyi ba tare da wuce gona da iri ba, jerks da manyan ƙarfin dawakai nan take.
Siffofin
Ingantattun Ayyuka: Lokacin aiki da ƙananan gudu akan aikace-aikace kamar su lilo da ɗora kaya,motar banzayana baje kolin ripple sosai.
Ingantattun Rayuwa: Motocin Vane suna fara rayuwa tare da ingantaccen girma kuma suna kula da wannan ingancin a duk rayuwarsu ta aiki.
Sauƙaƙan Shigarwa: Babban ƙarfin farawa mai ƙarfi na injin nau'in vane yana ba su damar farawa ƙarƙashin babban nauyi ba tare da wuce gona da iri ba, jerks da manyan ƙarfin dawakai nan take.
M4C Vane Nau'in Nau'in Jirgin Ruwa na Denison Series
Zayyana Samfura
M4C | 067 | -1 | N | 00 | A | 1 | 02 |
Jerin | ml/r Kaura | Nau'in shaft | Juyawa | Matsayin tashar jiragen ruwa | Zane No. | matakin rufewa | Tashar mai |
M4C | 024 (24.2) | 1- Madaidaicin maɓalli 2- Madaidaicin maɓalli 3- Shagon spline | N: Hanya biyu A: A agogo B: gaba da agogo | Duba ƙasa | A | 1- NBR Nitrile roba 5-Fluororubber | Duba hoton da ke ƙasa |
027 (28.2) | |||||||
031 (34.5) | |||||||
043 (46.5) | |||||||
055 (58.8) | |||||||
067 (71.1) | |||||||
075 (80.1) | |||||||
M4D | 062 (65.1) | ||||||
074 (76.8) | |||||||
088 (91.1) | |||||||
102 (105.5) | |||||||
113 (116.7) | |||||||
128 (132.4) | |||||||
138 (144.4) | |||||||
M4E | 153 (158.6) | ||||||
185 (191.6) | |||||||
214 (222.0) |
Aikace-aikace
Nagartattun Kayan aiki
Takaddun shaida
Ayyukanmu
RFQ
1. Abokin ciniki: Zan iya samun samfurin 1pcs don gwada ingancin?
Vicks sun ce: Ee, muna so mu sayar da samfurin 1pcs don gwadawa.
2. Abokin ciniki: Idan akwai matsala ta fasaha, ta yaya za ku taimake mu.
Vicks sun ce: za mu aiko muku da bidiyo da jagorar ayyuka, wanda za mu koya muku fahimtar yadda ake warware shi.
3. Abokin ciniki: Kwanaki nawa don samar da taro?
Vicks sun ce: Game da 25-35days bayan an tabbatar da oda.
4. Abokin ciniki: OEM ko tambari na na iya sanya samfurin ku.
Vicks sun ce: Ee, OEM ana karɓa idan adadin ku ya gamsu da kwastan da aka yi.
5. Abokin ciniki: menene hanyar jigilar kaya za mu iya ɗauka.
Vicks sun ce: A gaskiya ma, za mu iya shirya a matsayin nauyin odar ku. Idan ƙananan fakiti ne, tare da ƙarancin nauyi, muna ba da shawarar cewa za ku iya zaɓar sabis na Express, kamar Fedex, DHL ko za ku iya zaɓar jigilar ruwa ko jigilar iska don babban odar ku tare da nauyi mai nauyi.
Abubuwan da aka bayar na VICKS HYDRAULIC